Google Pixel 7 Pro 128GB Nyeusi

Google Pixel 7 Pro 128GB Nyeusi - 1
1 / 4

Maelezo Zaidi

Ram
12 GB
SIM
Nano-SIM
Brand
Google
Model
Pixel 7 Pro
Colour
Black
Battery
5,000 mAh
Features
aptX HD, Bluetooth 5.2, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass Victus, Fingerprint, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.2
Card Slot
No
Condition
Used
Rear Camera
Triple 50 MP / 48 MP / 12 MP
Screen Size
6.7"
Display Type
AMOLED
Front Camera
10.8 MP
Internal Storage
128 GB
Operating System
Android
Exchange Possible
No
Physical Condition
No cracks

Google Pixel 7 Pro 128GB Nyeusi Mambo Muhimu

  • Kichocheo cha Kina cha Google Tensor G2: Kichocheo cha Google Tensor G2 huendesha Pixel 7 Pro, kikitoa uwezo ulioimarishwa wa AI na akili bandia kwa utendaji wa haraka, upigaji picha ulioboreshwa, na usimamizi wa nguvu wenye ufanisi.
  • Skrini ya Kuvutia ya QHD+ AMOLED: Furahia rangi angavu na weusi mzito kwenye skrini ya inchi 6.7 ya QHD+ AMOLED. Azimio lake la juu na kiwango cha kuonyesha upya laini hutoa uzoefu wa kuona unaovutia kwa maudhui na michezo.
  • Mfumo Mkuu wa Kamera Tatu za Nyuma: Nasa picha za ubora wa kitaalamu na mfumo wa kamera tatu za nyuma. Unajumuisha sensa kuu ya azimio la juu, lenzi ya ultrawide, na lenzi ya telephoto kwa chaguzi mbalimbali za upigaji.
  • Kioo cha Kudumu cha Corning Gorilla Glas: Skrini inalindwa na Corning Gorilla Glass Victus, inayojulikana kwa upinzani wake bora dhidi ya mikwaruzo na kuanguka, ikitoa uimara ulioimarishwa kwa matumizi ya kila siku.
  • Ulinzi dhidi ya Vumbi na Maji wa IP68: Kwa kiwango cha IP68, Pixel 7 Pro inatoa ulinzi thabiti dhidi ya kuingia kwa vumbi na inaweza kuhimili kuzamishwa ndani ya maji hadi mita 1.5 kwa dakika 30.
  • Betri ya Kudumu ya 5000mAh: Betri ya 5000mAh imeundwa kutoa nguvu ya siku nzima kwa watumiaji wengi, ikisaidia matumizi marefu bila kuchaji mara kwa mara.

Maelezo

• Chipu ya Google Tensor G2 huendesha vipengele vya juu vya AI na utendaji laini kwa kazi za kila siku na programu zinazohitaji. • 12GB RAM huruhusu kufanya kazi nyingi kwa wakati mmoja, kuendesha programu nyingi bila kuchelewa. • 128GB ya hifadhi ya ndani inatoa nafasi ya kutosha kwa picha, video, programu, na michezo. • Skrini ya 6.7-inch LTPO AMOLED yenye 120Hz refresh rate huleta picha zenye uhai na utembezi laini. • Mfumo wa kamera tatu za nyuma (50MP kuu, 48MP telephoto, 12MP ultrawide) hunasa picha za kina na video za 4K. • Betri ya 5000mAh hutoa nguvu ya siku nzima kwa matumizi ya kawaida, ikiwa na usaidizi wa kuchaji haraka. • Kifaa hiki kimetumika lakini kiko safi sana, na betri yenye uwezo mzuri. Vipengele vyote vinafanya kazi. • Kinapatana na mitandao ya simu nchini Kenya.

Ulinganisho

Google Pixel 7 Pro 128GB NyeusiBidhaa hii
Google Pixel 7 Pro 128GB Nyeusi
KSh 35,000
Google Pixel 7a 128GB Nyeusi
Google Pixel 7a 128GB Nyeusi
KSh 33,000
Google Pixel 6a 128GB Kijivu
Google Pixel 6a 128GB Kijivu
KSh 24,500
ChapaGoogleGoogleGoogle
ModeliPixel 7 ProPixel 7aPixel 6a
HaliUsedUsedUsed
Hifadhi ya Ndani128 GB128 GB128 GB
Ram12 GB8 GB6 GB
RangiBlackBlackGray
Ukubwa wa Skrini6.7"6.1"6.1"
Betri5,000 mAh4,385 mAh—
Rear CameraTriple 50 MP / 48 MP / 12 MPDual 64 MP / 13 MPDual 12.2 MP / 12 MP
Mfumo wa UendeshajiAndroidAndroidAndroid
Aina ya SkriniAMOLEDOLEDOLED
Sehemu ya KadiNoNoNo
Kubadilishana KunawezekanaNoNo—
FeaturesaptX HD, Bluetooth 5.2, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass Victus, Fingerprint, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.2Bluetooth 5.3, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass 3, Fingerprint, IP67 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.2Bluetooth 5.2, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass 3, Fingerprint, IP67 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.1
Front Camera10.8 MP13 MP8 MP
BeiKSh 35,000KSh 33,000KSh 24,500