Audi A4 1.8 TFSI Avant Automatic 2012

1 / 5

Uchambuzi wa BeiBei Nzuri Sana

Kulingana na matangazo 5 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 1.2M - KSh 1.6M

Vidokezo vya Mazungumzo

Bei iko chini ya soko

Ofa inayopendekezwa: KSh 1.2M

Maelezo Zaidi

Body
Station Wagon
Fuel
Petrol
Make
Audi
Trim
1.8 TSFI Avant Automatic
Model
A4
Seats
5
Colour
Black
Mileage
126,000 km
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
170 hp
Engine Size
1,800 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, AM/FM Radio, Electric Mirrors, CD Player, Cruise Control, Front Fog Lamps, Leather Seats
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
Original parts, Unpainted, No faults
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2012

Audi A4 1.8 TFSI Avant Automatic 2012 Mambo Muhimu

  • Injini ya 1.8L Turbo yenye ufanisi: Injini ya 1.8 TSFI inatoa usawa mzuri wa utendaji na ufanisi wa mafuta kwa ajili ya kuendesha kila siku. Inatoa kasi inayojibu kutokana na hali yake ya turbo.
  • Umuhimu wa Avant: Jina la Avant linamaanisha mtindo wa vitendo wa gari la kituo/gari la kubeba mizigo. Hii inatoa nafasi zaidi ya mizigo na uwezo wa kubadilika ikilinganishwa na sedan, na kuifanya ifae kwa familia na kubeba.
  • Ubora wa Ujenzi wa Audi: Audi inajulikana kwa vifaa vyake vya ndani vya hali ya juu na ubora thabiti wa ujenzi. A4 kwa kawaida ina cabin iliyo na vifaa vizuri na viti vizuri na vidhibiti vya angavu.
  • Safari ya Raha: Audi A4 kwa ujumla inasifiwa kwa ubora wake wa safari ulio na raha na uliosafishwa. Inachukua vizuri kasoro za barabara, na kuifanya kuwa gari la kupendeza kwa safari ndefu.
  • Vipengele vya Usalama: Kama sedan ya kifahari ya Kijerumani, Audi A4 kwa kawaida huja ikiwa na seti kamili ya vipengele vya usalama. Hii ni pamoja na mifuko ya hewa mingi, ABS, na udhibiti wa utulivu wa kielektroniki.

Maelezo

• Injini ya petroli ya 1.8L TFSI yenye turbo, iliyounganishwa na usafirishaji wa kiotomatiki laini, hutoa uzoefu mzuri wa kuendesha. • Usafiri wa magurudumu ya mbele hutoa udhibiti unaotabirika kwa safari za kila siku na barabara kuu. • Viti vya ngozi vya umeme hutoa faraja na hisia ya kifahari, na uanzishaji wa kusukuma kwa urahisi. • Mtindo wa mwili wa Avant unatoa nafasi kubwa ya mizigo, inayofaa kwa mizigo au ununuzi. • Mileage ya kilomita 125,000 inaonyesha matumizi ya wastani kwa umri wake, na sifa ya uhandisi dhabiti wa Kijerumani. • Taa za ukungu huongeza mwonekano katika hali mbaya ya hewa.

Ulinganisho

Audi A4 1.8 TFSI Avant Automatic 2012Bidhaa hii
Audi A4 1.8 TFSI Avant Automatic 2012
KSh 1,199,000
Audi Q5 2.0 TDI 2010 Silver
Audi Q5 2.0 TDI 2010 Silver
KSh 1,450,000
Audi A3 1.4 TFSi 2011 Grey
Audi A3 1.4 TFSi 2011 Grey
KSh 840,000
KiwandaAudiAudiAudi
ModeliA4Q5A3
Year of manufacture201220102011
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrolDieselPetrol
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyStation WagonSUVHatchback
RangiBlackSilverGray
Engine Size1,800 cc2,000 cc1,400 cc
DrivetrainFront WheelAll WheelFront Wheel
Interior ColorBlackBeigeBlack
Registered CarYesYesYes
Seats555
Trim1.8 TSFI Avant Automatic2.0 TDI1.4 TFSi
Number of Cylinders444
BeiKSh 1,199,000KSh 1,450,000KSh 840,000

Matangazo Yanayofanana

Imetumika HapaAudi A4 Avant 2012 Nyeusi
Audi

KSh 1,200,000

Audi A4 Avant 2012 Nyeusi

Ngara•saa 7 zilizopita