CASE 770 EX-SS Backhoe Loader 2019

CASE 770 EX-SS Backhoe Loader 2019 - 1
1 / 5

Maelezo Zaidi

Make
Case
Type
Backhoe Loaders
Model
770 EX-SS
Condition
Kenyan Used
Fuel Type
Diesel
Horsepower
76 hp
Engine Size
3.9 L
Transmission
Manual
Digging Depth
4.57
Working Hours
9666
Working Radius
5.6
Bucket Capacity
1.1
Backhoe Capacity
0.24
Operating Weight
7,780 kg
Exchange Possible
No
Year of manufacture
2019

CASE 770 EX-SS Backhoe Loader 2019 Mambo Muhimu

  • Injini Imara ya Dizeli ya 3.9L: Case 770 EX-SS kwa kawaida huja na injini yenye kuaminika ya lita 3.9 ya dizeli. Usanidi huu wa injini unajulikana kwa kutoa nguvu thabiti na torque inayofaa kwa kazi mbalimbali za ujenzi.
  • Ujenzi Wenye Nguvu: Mashine nzito za Case kwa ujumla hujengwa kwa mazingira magumu ya kazi. Model ya 770 EX-SS imeundwa na vipengele imara kuhimili ugumu wa operesheni endelevu kwenye maeneo ya ujenzi.
  • Operesheni ya Mafuta kwa Ufanisi: Injini za dizeli katika darasa hili mara nyingi huchaguliwa kwa ufanisi wao wa mafuta. Dizeli ya 3.9L katika 770 EX-SS inalenga kutoa usawa kati ya utendaji na gharama za uendeshaji.
  • Vipengele vya Faraja ya Opereta: Vifaa vya kisasa vya ujenzi mara nyingi hujumuisha vipengele vya kuongeza faraja ya opereta wakati wa zamu ndefu. Hii inaweza kujumuisha viti vya ergonomic na vidhibiti vilivyoundwa kupunguza uchovu.
  • Mazingatio ya Usalama: Usalama ni muhimu sana katika mashine nzito. 770 EX-SS kwa kawaida ingejumuisha vipengele vya kawaida vya usalama vinavyotarajiwa katika darasa lake, kama vile msaada wa kuona na vituo vya dharura.
  • Uwezo wa Thamani ya Kuuza Tena: Vifaa vya Case kwa ujumla huhifadhi thamani yake vizuri katika soko la mitumba, hasa mifano inayojulikana kwa uimara na utendaji wao. Matengenezo sahihi yanaweza kuongeza zaidi uwezo wa kuuza tena.

Maelezo

• Inaendeshwa na injini ya dizeli ya FPT S8000 3.9L, inayojulikana kwa uaminifu wake na ufanisi katika matumizi mazito. • Ina mfumo wa usafirishaji wa 4F/4R Power Shuttle Synchromesh manual, unaotoa mabadiliko ya gia yanayodumu na yanayojibu kwa hali mbalimbali za kazi. • Kwa uzito wa kufanya kazi wa 7780kg, hii backhoe loader inatoa utulivu na uwezo kwa kazi za kuchimba na kupakia zinazohitaji nguvu. • Model ya 770 EX-SS imeundwa kwa utendaji kazi wa hali ya juu, na kuifanya kuwa chaguo la vitendo kwa miradi ya ujenzi na miundombinu. • Mashine inaripotiwa kuwa imetunzwa vizuri na iko tayari kwa kazi mara moja, ikionyesha utayari mzuri wa uendeshaji. • Jina la asili na kipima saa (hour meter) vinapatikana kwa ukaguzi, vinavyotoa uwazi kuhusu historia ya mashine. • Kitabu cha usajili (logbook) kinapatikana, kikihakikisha umiliki wazi na utiifu wa kisheria kwa uhamisho.

Ulinganisho

CASE 770 EX-SS Backhoe Loader 2019Bidhaa hii
CASE 770 EX-SS Backhoe Loader 2019
KSh 3,500,000
Tractor Case JX75 4WD - Imetumika Kenya
Tractor Case JX75 4WD - Imetumika Kenya
KSh 2,500,000
Tractor ya Case JX95 4WD 2023
Tractor ya Case JX95 4WD 2023
KSh 2,800,000
AinaBackhoe LoadersTractorsTractors
KiwandaCaseCaseCase
Modeli770 EX-SSJx75Jx95
HaliKenyan UsedKenyan UsedKenyan Used
Engine Size3.9 L——
Year of manufacture201920222023
Aina ya MafutaDieselDieselDiesel
GiyaManualManualManual
Kubadilishana KunawezekanaNo——
Horsepower76 hp——
Digging Depth4.57——
Working Hours9666——
Working Radius5.6——
Bucket Capacity1.1——
Backhoe Capacity0.24——
BeiKSh 3,500,000KSh 2,500,000KSh 2,800,000