Google Pixel 4a 128GB Nyeusi

1 / 4

Maelezo Zaidi

Ram
6 GB
SIM
Single Nano-SIM
Brand
Google
Model
Pixel 4a
Colour
Black
Battery
3,140 mAh
Chipset
Snapdragon 730G
Features
3.5mm jack, aptX HD, Bluetooth 5.0, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass 3, Fingerprint, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.1
Card Slot
No
Condition
Refurbished
Rear Camera
12.2 MP
Screen Size
5.81"
Display Type
OLED
Front Camera
8 MP
Internal Storage
128 GB
Operating System
Android
Physical Condition
No faults

Google Pixel 4a 128GB Nyeusi Mambo Muhimu

  • Mfumo Bora wa Kamera: Pixel 4a inajulikana kwa ubora wake wa kipekee wa kamera, ikitumia upigaji picha wa kompyuta wa Google kutoa picha nzuri katika hali mbalimbali za mwanga. Inafanikiwa sana katika kunasa picha za kina zenye rangi asili.
  • Utendaji Kazi Unaobadilika: Ikiwa na kichakataji chenye uwezo, Pixel 4a inatoa uzoefu laini na wa mwitikio kwa kazi za kila siku, matumizi ya programu, na kazi nyingi nyepesi. Inashughulikia kazi za kawaida za simu mahiri kwa urahisi.
  • Onyesho Bora la OLED: Ina skrini kali na yenye rangi ya OLED ambayo hutoa weusi mweusi na utofautishaji bora. Hii huleta uzoefu mzuri wa kutazama kwa matumizi ya media na kuvinjari kwa jumla.
  • Betri ya Kudumu Mchana: Betri imeundwa kutoa nguvu ya kutosha kwa siku nzima ya matumizi ya wastani. Inasaidia kuchaji haraka ili kuongeza nguvu haraka inapohitajika.
  • Muundo Wenye Urefu na Uzito Mdogo: Ukubwa wake mdogo hufanya Pixel 4a kuwa rahisi kushikilia na kuendesha kwa mkono mmoja. Ujenzi wake ni imara na umeundwa kwa uimara wa kila siku.
  • Uzoefu Safi wa Programu: Inaendesha toleo safi la Android, bila programu za ziada zisizohitajika, na hupokea masasisho ya programu kwa wakati kutoka kwa Google. Hii huhakikisha kiolesura cha mtumiaji kilicho rahisi na salama.

Maelezo

• Kichakataji cha Snapdragon 730G kinatoa utendaji laini kwa kazi za kila siku na michezo ya wastani. • Hifadhi ya ndani ya 128GB inatoa nafasi ya kutosha kwa programu, picha, na video. • Onyesho la OLED la inchi 5.81 huwasilisha rangi angavu na weusi mzito kwa matumizi bora ya kutazama. • Kamera ya nyuma ya MP 12.2 hunasa picha za kina, huku kamera ya mbele ya MP 8 ikifaa kwa picha za kibinafsi na simu za video. • Kifaa hiki kimetengenezwa upya na kiko katika hali nzuri ya kimwili bila kasoro zilizoripotiwa. • Vipengele vinajumuisha jeki ya kipaza sauti ya mm 3.5, NFC, na spika za stereo. • Uwezo wa Dual SIM huruhusu kutumia nambari mbili za simu kwa wakati mmoja. • Inaoana na mitandao ya simu nchini Kenya.

Ulinganisho

Google Pixel 4a 128GB NyeusiBidhaa hii
Google Pixel 4a 128GB Nyeusi
KSh 15,800
Google Pixel 6 128GB Kijivu
Google Pixel 6 128GB Kijivu
KSh 19,900
Google Pixel 6a 128GB Nyeusi
Google Pixel 6a 128GB Nyeusi
KSh 15,500
ChapaGoogleGoogleGoogle
ModeliPixel 4aPixel 6Pixel 6a
HaliRefurbishedRefurbishedRefurbished
Hifadhi ya Ndani128 GB128 GB128 GB
Ram6 GB—6 GB
RangiBlackGrayBlack
Ukubwa wa Skrini5.81"—6.1"
Betri3,140 mAh——
Rear Camera12.2 MP—Dual 12.2 MP / 12 MP
Mfumo wa UendeshajiAndroid—Android
Aina ya SkriniOLED—OLED
Sehemu ya KadiNo—No
Features3.5mm jack, aptX HD, Bluetooth 5.0, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass 3, Fingerprint, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.1aptX HD, Bluetooth 5.2, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass Victus, Fingerprint, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.1Bluetooth 5.2, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass 3, Fingerprint, IP67 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.1
Front Camera8 MP—8 MP
SIMSingle Nano-SIM——
BeiKSh 15,800KSh 19,900KSh 15,500

Matangazo Yanayofanana

RefurbishedGoogle Pixel 6 128GB Kijivu
Google

KSh 19,900

Google Pixel 6 128GB Kijivu

Nairobi Central•9 Okt 2026