Subaru Outback 3.0 R Sportshift Premium 2007

Subaru Outback 3.0 R Sportshift Premium 2007 - 1
1 / 5

Uchambuzi wa Bei Bei ya Kawaida

Kulingana na matangazo 23 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 530K - KSh 1.8M

Maelezo Zaidi

Body
Station Wagon
Fuel
Petrol
Make
Subaru
Trim
3.0 R Sportshift Premium
Model
Outback
Seats
5
Colour
Other
Condition
Local Used
Drivetrain
All Wheel
Horsepower
245 hp
Engine Size
3,000 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, AM/FM Radio, Electric Mirrors, 360 Camera, Alloy Wheels, Android Auto, Armrests, Blind Spot Monitor, CarPlay, CD Player, Leather Seats, LED Headlights, Reverse Camera
Transmission
Automatic
Interior Color
Beige
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
Original parts, No faults
Exchange Possible
Yes
Number of Cylinders
6
Year of manufacture
2007

Subaru Outback 3.0 R Sportshift Premium 2007 Mambo Muhimu

  • Uwezo Mwingi wa Magurudumu Yote: Subaru Outback inajulikana kwa mfumo wake wa kawaida wa Symmetrical All-Wheel Drive. Hii hutoa mvuto bora na utulivu katika hali mbalimbali za hali ya hewa na kwenye ardhi tofauti, ikiifanya kuwa chaguo linalofaa kwa madereva wenye shauku.
  • Nafasi Kubwa na Vitendo Ndani: Aina za Outback kwa kawaida hutoa nafasi kubwa ya mizigo na cabin nzuri kwa abiria. Viti vya nyuma mara nyingi huweza kukunjwa chini, kupanua matumizi kwa kubeba vitu vikubwa, na kuifanya kuwa ya vitendo kwa familia na wapenzi wa shughuli za nje.
  • Ufanisi Mzuri wa Mafuta kwa Darasa Lake: Ikilinganishwa na SUV na crossovers nyingi, Subaru Outback kwa ujumla hutoa uchumi wa mafuta unaoshindana. Hii huifanya kuwa chaguo la kiuchumi zaidi kwa safari za kila siku na safari ndefu.
  • Ukadiriaji Mzuri wa Usalama: Magari ya Subaru, ikiwa ni pamoja na Outback, huendelea kupata ukadiriaji wa juu wa usalama kutoka kwa mashirika kama IIHS na NHTSA. Vipengele vya usalama vya kawaida na mifumo ya kusaidia madereva inayopatikana huchangia sifa yake ya usalama.
  • Imara na Inategemewa: Subaru Outback ina sifa ya uimara na kutegemewa. Uhandisi wake thabiti na muundo wa injini ya Boxer huchangia maisha marefu na uwezekano wa gharama za uendeshaji za muda mrefu.

Maelezo

• Injini ya 3.0L flat-six Boxer ikiunganishwa na SportShift automatic transmission ya kasi 5 hutoa nguvu laini kwa ajili ya kuendesha kila siku na barabara kuu. • Mfumo wa Symmetrical All-Wheel Drive wa Subaru unatoa mvuto bora na utulivu katika hali mbalimbali za barabara, ambazo ni kawaida nchini Kenya. • Outback hii ina viti 5 vya starehe na viti vya ngozi vya rangi ya beige na viti vya mbele vyenye joto, vinavyofaa kwa safari ndefu. • Udhibiti wa hali ya hewa wa maeneo mawili huhakikisha faraja kwa abiria wote, huku mapambo ya mbao yakiongeza mwonekano wa kifahari. • Gari imetunzwa vizuri na iko katika hali ya kununua na kuendesha, ikiwa na magurudumu ya alloy yanayoongeza mwonekano wake wa michezo. • Vipengele muhimu ni pamoja na cruise control, viti vya mbele vinavyoweza kurekebishwa kwa umeme, na madirisha ya umeme kwa urahisi.

Ulinganisho

Subaru Outback 3.0 R Sportshift Premium 2007Bidhaa hii
Subaru Outback 3.0 R Sportshift Premium 2007
KSh 1,150,000
Subaru Outback 2.5i Limited Wagon 2007 Silver
Subaru Outback 2.5i Limited Wagon 2007 Silver
KSh 980,000
Subaru Outback 2.5 2009 Nyeupe
Subaru Outback 2.5 2009 Nyeupe
KSh 1,000,000
KiwandaSubaruSubaruSubaru
ModeliOutbackOutbackOutback
Year of manufacture200720072009
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrol——
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyStation WagonStation WagonStation Wagon
RangiOtherSilverSilver
Engine Size3,000 cc2,500 cc2,500 cc
DrivetrainAll WheelAll WheelAll Wheel
Interior ColorBeigeGrayBlack
Registered CarYesYesYes
Kubadilishana KunawezekanaYesYesYes
Seats555
Trim3.0 R Sportshift Premium2.5i Limited Wagon2.5
BeiKSh 1,150,000KSh 980,000KSh 1,000,000