Toyota Harrier 2.5 Hybrid SUV 2020 Nyeusi

Toyota Harrier 2.5 Hybrid SUV 2020 Nyeusi - 1
1 / 5

Uchambuzi wa Bei Juu ya Soko

Kulingana na matangazo 179 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 2.45M - KSh 6M

Vidokezo vya Mazungumzo

Bei iko juu ya soko

Ofa inayopendekezwa: KSh 3.8M

Punguzo hadi 17%

Maelezo Zaidi

Body
SUV
Make
Toyota
Trim
2.5 Hybrid
Model
Harrier
Seats
5
Colour
Black
Mileage
41,000 km
Condition
Foreign Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
178 hp
Engine Size
2,500 cc
Key Features
Alloy Wheels, Android Auto, Anti-Lock Brakes, Armrests, Blind Spot Monitor, CarPlay, Cruise Control, Leather Seats, LED Headlights, Reverse Camera, Traction Control, Xenon Lights, Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, Electric Mirrors
Transmission
CVT
Interior Color
Black
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Hybrid
Second Condition
First registration
Exchange Possible
No
VIN Chassis number
AXUH80-0002834
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2020

Toyota Harrier 2.5 Hybrid SUV 2020 Nyeusi Mambo Muhimu

  • Mfumo wa Nguvu wa Mseto Wenye Ufanisi: Mfumo wa mseto wa 2.5L unatoa usawa kati ya utendaji na ufanisi wa mafuta. Unachanganya injini ya petroli na motors za umeme kwa utoaji wa nguvu ulioboreshwa na kupunguza matumizi ya mafuta.
  • Safari Lainii na Tulivu: Teknolojia ya mseto ya Toyota inajulikana kwa mabadiliko yake laini kati ya nguvu ya umeme na petroli. Hii huchangia uzoefu wa kuendesha gari ulioboreshwa na tulivu, hasa kwa kasi ya chini.
  • Uhandisi Aminifu wa Toyota: Toyota ina sifa kubwa ya uaminifu na uimara, hasa kwa mifumo yake ya mseto. Harrier imetengenezwa kwa vipengele bora vilivyoundwa kwa ajili ya umiliki wa muda mrefu.
  • Nafasi Nzuri ya Ndani: Harrier kwa kawaida hutoa cabin nzuri na yenye vifaa vya kutosha kwa abiria. Vifaa vya ubora wa juu na muundo makini huongeza uzoefu wa jumla wa kuendesha gari.
  • Vipengele vya Juu vya Usalama: Kama SUV ya kisasa, Harrier ya 2020 ina vifaa vya teknolojia za juu za usalama. Mifumo hii imeundwa kusaidia dereva na kulinda abiria katika hali mbalimbali za kuendesha.
  • Thamani Nzuri ya Kuuza Baadae: Magari ya Toyota, hasa mifano maarufu kama Harrier, huwa yanashikilia thamani yake vizuri kwa muda. Hii huyafanya kuwa uwekezaji mzuri kwa wanunuzi wanaojali gharama za umiliki wa muda mrefu.

Maelezo

• Injini ya 2.5L hybrid inatoa usawa kati ya utendaji na ufanisi wa mafuta, bora kwa kuendesha jijini na safari ndefu. • Ina mfumo wa usafirishaji wa CVT laini kwa kuongeza kasi kwa urahisi. • Inakaa abiria 5 na nafasi ya ndani pana na viti vya ngozi vizuri. • Ina vifaa vya kisasa vya usalama ikiwa ni pamoja na ABS, udhibiti wa mvuto, na mifuko ya hewa mingi. • Vifaa muhimu vya starehe ni pamoja na taa za LED, kamera ya nyuma, na mfumo wa sauti wenye uwezo wa Android Auto/CarPlay. • Hii ni modeli iliyoagizwa kutoka nje na maili 41,000, iliyosajiliwa Kenya. • Rangi nyeusi ya nje na ndani inatoa mwonekano maridadi na wa kisasa.

Ulinganisho

Toyota Harrier 2.5 Hybrid SUV 2020 NyeusiBidhaa hii
Toyota Harrier 2.5 Hybrid SUV 2020 Nyeusi
KSh 4,600,000
Toyota Harrier 2.0 2019 Nyeupe
Toyota Harrier 2.0 2019 Nyeupe
KSh 3,699,999
Toyota Harrier 2019 Pearl
Toyota Harrier 2019 Pearl
KSh 3,799,000
KiwandaToyotaToyotaToyota
ModeliHarrierHarrierHarrier
Year of manufacture202020192019
HaliForeign UsedForeign UsedForeign Used
GiyaCVTAutomaticAutomatic
BodySUVSUV—
RangiBlackWhitePearl
Engine Size2,500 cc2,000 cc—
DrivetrainFront WheelFront Wheel—
Interior ColorBlackBlackBlack
Registered CarYesNoNo
Kubadilishana KunawezekanaNoYesYes
Seats55—
Trim2.5 Hybrid2.0—
Number of Cylinders44—
BeiKSh 4,600,000KSh 3,699,999KSh 3,799,000