Toyota Land Cruiser Prado 2.4 Petrol 2024 Nyeupe

Toyota Land Cruiser Prado 2.4 Petrol 2024 Nyeupe - 1
1 / 5

Uchambuzi wa Bei Bei ya Kawaida

Kulingana na matangazo 104 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 5.85M - KSh 17.5M

Maelezo Zaidi

Body
SUV
Fuel
Petrol
Make
Toyota
Trim
2.4 Petrol
Model
Land Cruiser Prado
Colour
White
Mileage
63,000 km
Condition
Foreign Used
Drivetrain
All Wheel
Horsepower
278 hp
Engine Size
2,400 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, AM/FM Radio, Electric Mirrors, 360 Camera, Alloy Wheels, Android Auto, Anti-Lock Brakes, Armrests, Blind Spot Monitor
Transmission
Automatic
Interior Color
Brown
Registered Car
No
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
No faults
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2024

Toyota Land Cruiser Prado 2.4 Petrol 2024 Nyeupe Mambo Muhimu

  • Uwezo Uthibitishwa wa Kushinda Njia Ngum: Land Cruiser Prado inajulikana kwa ujenzi wake imara na mifumo ya hali ya juu ya magurudumu manne, ikifanya iwe na uwezo mkubwa katika maeneo yenye changamoto na hali za nje ya barabara.
  • Injini Imara na ya Kuaminika: Injini za Toyota katika Prado zinajulikana kwa uimara na uaminifu wao, zilizoundwa kuhimili matumizi magumu na kutoa utendaji thabiti kwa miaka mingi.
  • Mambo ya Ndani Yenye Nafasi na Starehe: Nafasi ya ndani inatoa nafasi ya kutosha kwa abiria na mizigo, ikiwa na viti vizuri na mambo ya ndani yaliyopambwa vizuri yaliyoundwa kwa safari ndefu.
  • Vipengele vya Usalama vya Kina: Ina vifaa vya mfumo mbalimbali wa usalama, ikiwa ni pamoja na mifuko ya hewa, ABS, na udhibiti wa mshikamano, Prado inatoa kipaumbele ulinzi wa abiria.
  • Thamani Nzuri ya Kuuza Upya: Land Cruiser Prados kwa kawaida huhifadhi thamani yao vizuri sana kutokana na sifa zao za uimara, uaminifu, na mahitaji makubwa katika soko la magari yaliyotumika.

Maelezo

• Injini ya petroli ya 2.4L pamoja na upitishaji otomatiki laini hutoa utendakazi bora kwa ajili ya kuendesha jijini na barabarani. • Mfumo wa kuendesha magurudumu yote (All-wheel-drive) huongeza mvuto na utulivu katika hali mbalimbali za barabara. • Injini ya 2700cc inatoa nguvu ya kutosha kwa matumizi ya kila siku, na inajulikana kwa uaminifu wake. • Mlango wa nyuma wa kiotomatiki (Automatic tailgate) huongeza urahisi wa kupakia na kupakua mizigo. • Hali ya kutumiwa nje ya nchi (Foreign used), ikionyesha kuwa imeendeshwa nje ya Kenya. • Mambo ya ndani yanajumuisha viti vya rangi ya kahawia, kiyoyozi, na chaguo za kisasa za burudani kama vile Android Auto. • Vipengele vya usalama ni pamoja na mifuko ya hewa (airbags), ABS, na mfumo wa kamera wa digrii 360 kwa uelewa ulioimarishwa.

Ulinganisho

Toyota Land Cruiser Prado 2.4 Petrol 2024 NyeupeBidhaa hii
Toyota Land Cruiser Prado 2.4 Petrol 2024 Nyeupe
KSh 14,000,000
Toyota Land Cruiser Prado 2.8 ZX 2024 Nyeusi
Toyota Land Cruiser Prado 2.8 ZX 2024 Nyeusi
KSh 14,200,000
Toyota Land Cruiser Prado J250 First Edition 2024
Toyota Land Cruiser Prado J250 First Edition 2024
KSh 14,800,000
KiwandaToyotaToyotaToyota
ModeliLand Cruiser PradoLand Cruiser PradoLand Cruiser Prado
Year of manufacture202420242024
HaliForeign UsedForeign UsedForeign Used
MafutaPetrolDiesel—
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodySUVSUV—
RangiWhiteBlackWhite
Engine Size2,400 cc2,800 cc—
DrivetrainAll WheelAll Wheel—
Interior ColorBrownBrown—
Registered CarNoNoNo
Trim2.4 Petrol2.8—
Number of Cylinders44—
Hali ya PiliNo faultsOriginal parts, Unpainted, No faults—
BeiKSh 14,000,000KSh 14,200,000KSh 14,800,000