Toyota Land Cruiser Prado 2.7 16V 5dr 2001

1 / 5

Uchambuzi wa BeiBei Nzuri Sana

Kulingana na matangazo 54 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 849K - KSh 3.2M

Vidokezo vya Mazungumzo

Bei iko chini ya soko

Ofa inayopendekezwa: KSh 850K

Maelezo Zaidi

Body
SUV
Fuel
Petrol
Make
Toyota
Trim
2.7 16V 5dr
Model
Land Cruiser Prado
Seats
5
Colour
Silver
Condition
Local Used
Drivetrain
All Wheel
Horsepower
152 hp
Engine Size
2,700 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
Original parts, No faults
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2001

Toyota Land Cruiser Prado 2.7 16V 5dr 2001 Mambo Muhimu

  • Injini Imara ya Petroli ya 2.7L: Injini ya petroli ya silinda 4 ya 2.7L inajulikana kwa uimara wake na utaratibu rahisi wa uendeshaji. Inatoa utendaji ulio sawa unaofaa kwa uendeshaji wa kila siku na matumizi ya wastani ya barabarani.
  • Uwezo Uthibitishwa wa Barabarani: Land Cruiser Prado inajulikana kwa chasi yake imara na mfumo wenye uwezo wa magurudumu manne. Hii huifanya kuwa na utendaji mzuri katika maeneo mbalimbali, kutoka barabara za mjini hadi njia zenye changamoto.
  • Ujenzi Wenye Kudumu: Aina ya Toyota Land Cruiser imetengenezwa kwa lengo la kudumu kwa muda mrefu. Magari haya kwa kawaida hutengenezwa kwa vifaa vya ubora wa juu vilivyoundwa kustahimili hali ngumu na kudumu kwa miaka mingi.
  • Mwili wa Vitendo wa Milango 5: Muundo wa milango 5 unatoa ufikiaji rahisi kwenye cabin na eneo la mizigo. Ubunifu huu huongeza vitendo kwa familia na kwa kubeba mizigo au vifaa.
  • Thamani Nzuri ya Kuuzwa: Toyota Land Cruisers, ikiwa ni pamoja na Prado, kwa ujumla huhifadhi thamani yao vizuri kwa muda. Sifa yao ya uaminifu na uwezo huchangia mahitaji makubwa katika soko la magari yaliyotumika.

Maelezo

• Injini ya petroli ya 2.7L yenye valves 16 inatoa utendaji mzuri na uaminifu, inayofaa kwa safari za kila siku na za nje ya barabara. • Ina upokezaji wa kiotomatiki na kibadili cha 4WD, kinachorahisisha matumizi na kuongeza mvuto kwenye maeneo mbalimbali. • Ina viti 7 na mambo ya ndani ya kitambaa cha kijivu, ikitoa nafasi ya kutosha kwa familia au safari za kikundi. • Imeimarishwa na baa ya mbele ya kazi nzito, taa za ukungu, na reli za paa, ikiongeza mvuto na matumizi yake. • Maelezo ya ndani yanajumuisha mfumo wa infotainment wa skrini ya kugusa na vipodozi vya mbao, ikiboresha faraja na mwonekano. • Prado ya J90 inajulikana kwa ujenzi wake imara na uwezo wa nje ya barabara, ikifanya iwe chaguo la kudumu kwa barabara za Kenya. • Hii iliyotumiwa ndani ya nchi inakuja na sehemu asili na hakuna hitilafu zilizoripotiwa, tayari kwa matumizi ya haraka.

Ulinganisho

Toyota Land Cruiser Prado 2.7 16V 5dr 2001Bidhaa hii
Toyota Land Cruiser Prado 2.7 16V 5dr 2001
KSh 850,000
Toyota Corolla Sedan Automatic 2003 Nyeupe
Toyota Corolla Sedan Automatic 2003 Nyeupe
KSh 680,000
Toyota Land Cruiser Prado 3.0 TD 1999 Kahawia
Toyota Land Cruiser Prado 3.0 TD 1999 Kahawia
KSh 990,000
KiwandaToyotaToyotaToyota
ModeliLand Cruiser PradoCorollaLand Cruiser Prado
Year of manufacture200120031999
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrolPetrolDiesel
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodySUV—SUV
RangiSilverWhiteBrown
Engine Size2,700 cc—3,000 cc
DrivetrainAll WheelFront WheelAll Wheel
Interior ColorBlackBeigeGray
Registered CarYesYesYes
Seats555
Trim2.7 16V 5drSedan Automatic3.0 TD
Number of Cylinders444
BeiKSh 850,000KSh 680,000KSh 990,000

Matangazo Yanayofanana

Imetumika HapaToyota Land Cruiser Prado 3.0 TD 1999 Kahawia
Toyota

KSh 990,000

Toyota Land Cruiser Prado 3.0 TD 1999 Kahawia

Karen•siku 2 zilizopita