Toyota Land Cruiser Prado 2.7 VVT-i 2014 Nyeusi

Toyota Land Cruiser Prado 2.7 VVT-i 2014 Nyeusi - 1
1 / 5

Uchambuzi wa Bei Bei Nzuri Sana

Kulingana na matangazo 265 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 2.95M - KSh 8.85M

Vidokezo vya Mazungumzo

Bei iko chini ya soko

Ofa inayopendekezwa: KSh 3.65M

Maelezo Zaidi

Body
SUV
Fuel
Petrol
Make
Toyota
Trim
2.7 VVT-i
Model
Land Cruiser Prado
Seats
5
Colour
Black
Mileage
119,857 km
Condition
Local Used
Drivetrain
All Wheel
Horsepower
163 hp
Engine Size
2,700 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, AM/FM Radio, Electric Mirrors, Alloy Wheels, Android Auto, CarPlay, CD Player, Front Fog Lamps, Sunroof
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
No faults
Exchange Possible
Yes
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2014

Toyota Land Cruiser Prado 2.7 VVT-i 2014 Nyeusi Mambo Muhimu

  • Uaminifu Uliothibitishwa: Toyota Land Cruiser Prado inajulikana kwa uimara wake wa kipekee na uaminifu wa muda mrefu. Magari haya yamejengwa kuhimili hali ngumu, mara nyingi ikisababisha gharama za chini za matengenezo kwa muda wa maisha yao.
  • Uwezo wa 4x4: Ikiwa na mfumo thabiti wa magurudumu manne, Land Cruiser Prado imeundwa kwa uwezo wa nje ya barabara. Inatoa udhibiti wa ujasiri kwenye maeneo mbalimbali, na kuifanya ifae kwa kuendesha kwa matukio.
  • Safari ya Starehe: Licha ya ujenzi wake wa kudumu, Land Cruiser Prado kwa kawaida hutoa safari ya starehe na tulivu. Usimamizi wake umeundwa ili kunyonya matuta na kutoa uzoefu laini kwa abiria.
  • Nafasi Ndani: Ndani ya Land Cruiser Prado imeundwa kuwa na nafasi kubwa na ya vitendo. Inatoa nafasi ya kutosha kwa abiria na mizigo, na kuifanya kuwa chaguo linaloweza kutumika kwa familia na wale wanaohitaji matumizi.
  • Thamani Nzuri ya Kuuzwa: Toyota Land Cruisers, ikiwa ni pamoja na mfano wa Prado, zinajulikana kwa kushikilia thamani yao vizuri sana. Sifa yao ya uimara na matamanio huchangia utendaji mzuri wa kuuzwa tena.

Maelezo

• Injini ya petroli ya 2.7L VVT-i inatoa utendaji mzuri na ufanisi, inayofaa kwa safari za kila siku na za familia. • Usafirishaji wa kiotomatiki huhakikisha mabadiliko laini ya gia na uzoefu wa kuendesha starehe, hasa katika msongamano wa Nairobi. • Inajulikana kwa ujenzi wake imara na utendaji wa kuaminika, Prado J150 ni SUV yenye uwezo kwa hali mbalimbali za barabara. • Mambo ya ndani yenye nafasi kubwa yanaweza kuketi abiria 5 kwa raha na nafasi ya kutosha kwa miguu na kichwa. • Ina sunroof inayofanya kazi, ikiongeza mwanga kwenye cabin na kuboresha uzoefu wa kuendesha. • Gari iko katika hali nzuri ya kiufundi, na injini na usafirishaji zilizotunzwa vizuri. • Rangi asili na viti vya ngozi vinachangia mwonekano wake wa ndani na nje uliotunzwa vizuri. • Mileage ya chini kwa mwaka wake inaonyesha uchakavu mdogo, ikipendekeza muda mrefu wa matumizi.

Ulinganisho

Toyota Land Cruiser Prado 2.7 VVT-i 2014 NyeusiBidhaa hii
Toyota Land Cruiser Prado 2.7 VVT-i 2014 Nyeusi
KSh 3,650,000
Toyota Land Cruiser Prado SV Premium 2015 Nyeupe
Toyota Land Cruiser Prado SV Premium 2015 Nyeupe
KSh 4,580,000
Toyota Land Cruiser Prado TX 3.0 D-4D 7-Seater 2015 Nyeusi
Toyota Land Cruiser Prado TX 3.0 D-4D 7-Seater 2015 Nyeusi
KSh 4,700,000
KiwandaToyotaToyotaToyota
ModeliLand Cruiser PradoLand Cruiser PradoLand Cruiser Prado
Year of manufacture201420152015
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrol—Diesel
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodySUV—SUV
RangiBlackWhiteBlack
Engine Size2,700 cc2,700 cc3,000 cc
DrivetrainAll Wheel—All Wheel
Interior ColorBlackRedBlack
Registered CarYesYesYes
Kubadilishana KunawezekanaYes—Yes
Seats5—7
Trim2.7 VVT-iSV Premium3.0 D-4D (190 Hp) 7 seats
BeiKSh 3,650,000KSh 4,580,000KSh 4,700,000