Volkswagen Passat 1.8 TSI Comfortline Tiptronic 2009

1 / 5

Uchambuzi wa BeiBei Nzuri

Kulingana na matangazo 15 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 580K - KSh 1.15M

Maelezo Zaidi

Body
Station Wagon
Fuel
Petrol
Make
Volkswagen
Trim
1.8 TSI Comfortline Tiptronic
Model
Passat
Seats
5
Colour
Black
Mileage
141,000 km
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
160 hp
Engine Size
1,800 cc
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
No faults
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2009

Volkswagen Passat 1.8 TSI Comfortline Tiptronic 2009 Mambo Muhimu

  • Utendaji wa Injini ya 1.8L TSI: Injini ya 1.8 TSI inatoa mchanganyiko mzuri wa nguvu na ufanisi kwa uendeshaji wa kila siku. Inatoa kasi inayojibu kwa kuunganisha na kupita.
  • Sifa za Comfortline Trim: Kiwango cha Comfortline kwa kawaida hujumuisha anuwai ya huduma za faraja na urahisi, kuboresha uzoefu wa kuendesha na abiria. Tarajia mambo ya ndani yaliyopangwa vizuri.
  • Tiptronic Automatic Transmission: Transmishoni ya Tiptronic inaruhusu uteuzi wa gia wa mwongozo, ikiwapa madereva udhibiti zaidi wanapotaka. Inatoa mabadiliko laini ya kiotomatiki kwa safari tulivu.
  • Uaminifu wa Volkswagen Passat: Volkswagen Passat kwa ujumla huchukuliwa kuwa gari la kuaminika, ingawa kama gari lolote, matengenezo ya kawaida ni muhimu. Wamiliki mara nyingi wanathamini ubora wake wa ujenzi thabiti.
  • Nafasi ya Ndani: Passat inatoa cabin ya starehe na yenye nafasi, inayofaa kwa familia au wale wanaohitaji nafasi ya kutosha kwa abiria na mizigo. Nafasi ya miguu ya nyuma kwa kawaida ni kubwa.
  • Vipengele vya Usalama: Magari ya Volkswagen kutoka enzi hii yana vifaa vya usalama vya kawaida, ikiwa ni pamoja na mifuko ya hewa na breki za kuzuia kufuli, ili kulinda abiria.

Maelezo

• Injini ya 1.8 TSI pamoja na upitishaji wa kiotomatiki wa kasi 7 Tiptronic hutoa mchanganyiko mzuri wa utendaji na ufanisi wa mafuta kwa safari za kila siku na barabara kuu. • Daraja hili la Passat Comfortline linatoa viti vya starehe kwa watu wazima 5, na nafasi ya kutosha kwa miguu na sehemu kubwa ya mizigo inayofaa kwa mizigo ya familia au ununuzi. • Volkswagen Passat ya 2009 inajulikana kwa ubora wake wa ujenzi na uendeshaji laini, ikitoa uzoefu wa kuendesha gari wenye raha na utulivu. • Vifaa vinajumuisha udhibiti wa hali ya hewa wa maeneo mawili, madirisha ya umeme, na mfumo wa kisasa wa infotainment kwa faraja na urahisi ulioboreshwa. • Mfumo wa kuendesha magurudumu ya mbele huhakikisha utunzaji unaotabirika, huku upitishaji wa kiotomatiki ukifanya kuendesha gari jijini kuwa rahisi. • Gari hili lililotumiwa ndani ya nchi lina kilomita 141,000 na liko katika hali nzuri ya kiufundi bila hitilafu zilizoripotiwa. • Rangi nyeusi ya nje na ndani huwasilisha mwonekano wa kawaida na wa kifahari, unaofaa kwa sedan ya kifahari.

Ulinganisho

Volkswagen Passat 1.8 TSI Comfortline Tiptronic 2009Bidhaa hii
Volkswagen Passat 1.8 TSI Comfortline Tiptronic 2009
KSh 899,900
Volkswagen Passat 2.0 TDI Automatic 2007 Nyeusi
Volkswagen Passat 2.0 TDI Automatic 2007 Nyeusi
KSh 750,000
Volkswagen Passat 2007 Bluu
Volkswagen Passat 2007 Bluu
KSh 635,000
KiwandaVolkswagenVolkswagenVolkswagen
ModeliPassatPassatPassat
Year of manufacture200920072007
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrolDiesel—
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyStation WagonSedan—
RangiBlackBlackBlue
Engine Size1,800 cc2,000 cc—
DrivetrainFront WheelFront Wheel—
Interior ColorBlackBlackBrown
Registered CarYesYesYes
Seats54—
Trim1.8 TSI Comfortline Tiptronic2.0 TDI Automatic—
Number of Cylinders44—
BeiKSh 899,900KSh 750,000KSh 635,000

Matangazo Yanayofanana

Imetumika HapaVolkswagen Passat 2.0 TDI Automatic 2007 Nyeusi
Volkswagen

KSh 750,000

Volkswagen Passat 2.0 TDI Automatic 2007 Nyeusi

Langata•saa 5 zilizopita