Volkswagen Golf 1.4 TSI 3 Door 2010 Nyeupe

1 / 5

Uchambuzi wa BeiBei Nzuri

Kulingana na matangazo 20 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 550K - KSh 1.1M

Maelezo Zaidi

Body
Hatchback
Fuel
Petrol
Make
Volkswagen
Trim
1.4 TSI 3 Door
Model
Golf
Seats
5
Colour
White
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
122 hp
Engine Size
1,400 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, AM/FM Radio, Electric Mirrors
Transmission
Automatic
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
Original parts
Exchange Possible
Yes
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2010

Volkswagen Golf 1.4 TSI 3 Door 2010 Nyeupe Mambo Muhimu

  • Injini Bora ya 1.4L TSI: Injini ya 1.4L TSI inatoa usawa mzuri kati ya utendaji na ufanisi wa mafuta. Inajulikana kwa nguvu yake ya turbo, ikitoa uzoefu mzuri wa kuendesha kwa ukubwa wake.
  • Muundo Mfupi na Vitendo: Golf inajulikana kwa vipimo vyake vya nje vilivyo mfupi, ikifanya iwe rahisi kusonga na kuegesha katika mazingira ya mijini. Licha ya ukubwa wake, inatoa mambo ya ndani yenye vitendo na yanayobadilika.
  • Ubora wa Ujenzi Unaostahili Sifa: Aina za Volkswagen Golf kwa ujumla zinajivunia ubora wa ujenzi thabiti na hisia ya ubora katika darasa lake. Hii mara nyingi hutafsiriwa kuwa uimara wa muda mrefu na safari nzuri.
  • Matumizi Mazuri ya Mafuta: Injini ya petroli ya 1.4L imeundwa kuwa na ufanisi wa mafuta, hasa kwa ajili ya kuendesha kila siku. Hii inaweza kuchangia gharama za chini za uendeshaji ikilinganishwa na injini zenye uhamisho mkubwa.
  • Thamani Nzuri ya Kuuzwa: Volkswagen Golf kawaida huhifadhi thamani yake vizuri katika soko la magari yaliyotumika. Umaarufu wake unaoendelea na sifa ya ubora huchangia thamani nzuri za mabaki.

Maelezo

• Injini ya petroli ya 1.4 TSI yenye turbo inatoa utendaji mzuri na ufanisi kwa safari za kila siku. • Usafirishaji wa kiotomatiki laini huhakikisha usafiri mzuri wa mjini na safari za barabarani kwa raha. • Inajulikana kwa uendeshaji wake maridadi na saizi ndogo, ikifanya iwe rahisi kusonga na kuegesha. • Golf Mk6 kwa ujumla ni ya kuaminika na vipuri vinapatikana kwa urahisi na mtandao mzuri wa huduma nchini Kenya. • Hatchback hii ya milango 3 inatoa viti vitano vya vitendo, na sehemu ya mizigo ya kutosha kwa mahitaji ya kila siku. • Vifaa vya ndani vinajumuisha kiyoyozi, madirisha ya umeme, na mfumo wa infotainment unaofanya kazi. • Mwili uko katika hali nzuri na dalili ndogo za uchakavu zinazolingana na gari lililotumiwa ndani ya nchi. • Historia ya kutokuwa na ajali imeripotiwa, na sehemu asili zimehifadhiwa.

Ulinganisho

Volkswagen Golf 1.4 TSI 3 Door 2010 NyeupeBidhaa hii
Volkswagen Golf 1.4 TSI 3 Door 2010 Nyeupe
KSh 770,000
Volkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 Bluu
Volkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 Bluu
KSh 999,999
Volkswagen Golf 1.4 TSI 5 Door 2012 Grey
Volkswagen Golf 1.4 TSI 5 Door 2012 Grey
KSh 900,000
KiwandaVolkswagenVolkswagenVolkswagen
ModeliGolfGolfGolf
Year of manufacture201020122012
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrolPetrolPetrol
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyHatchbackHatchbackHatchback
RangiWhiteBlueGray
Engine Size1,400 cc1,200 cc1,400 cc
DrivetrainFront WheelFront WheelFront Wheel
Registered CarYesYesYes
Kubadilishana KunawezekanaYes—No
Seats555
Trim1.4 TSI 3 Door1.2 TSI 5 Door1.4 TSI 5 Door
Number of Cylinders444
BeiKSh 770,000KSh 999,999KSh 900,000

Matangazo Yanayofanana

Imetumika HapaVolkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 Bluu
Volkswagen

KSh 999,999

Volkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 Bluu

Westlands•siku 3 zilizopita