Toyota Harrier 2.0 Turbo 2019 Nyeusi

Toyota Harrier 2.0 Turbo 2019 Nyeusi - 1
1 / 5

Uchambuzi wa Bei Bei Nzuri

Kulingana na matangazo 179 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 2.45M - KSh 6M

Maelezo Zaidi

Body
SUV
Fuel
Petrol
Make
Toyota
Trim
2.0 Turbo
Model
Harrier
Seats
5
Colour
Black
Mileage
60,000 km
Condition
Foreign Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
231 hp
Engine Size
2,000 cc
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
Original parts, Unpainted, No faults
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2019

Toyota Harrier 2.0 Turbo 2019 Nyeusi Mambo Muhimu

  • Utendaji wa Turbo: Injini ya petroli ya 2.0L yenye turbo hutoa mchanganyiko mzuri wa nguvu na mwitikio kwa ajili ya kuendesha kila siku na kupita.
  • Matumizi ya Mafuta: Kawaida mfumo huu hutoa uchumi wa mafuta unaoshindana katika darasa lake, na kuufanya kuwa chaguo la vitendo kwa matumizi ya kawaida.
  • Uaminifu wa Toyota: Toyota inajulikana kwa uaminifu na uimara wake wa muda mrefu, ambao mara nyingi huleta gharama za chini za matengenezo kwa muda.
  • Mambo ya Ndani ya Kustarehesha: Harrier kwa ujumla hutoa mambo ya ndani ya kustarehesha na yenye vifaa vizuri, ikiwa na vifaa bora na safari iliyoboreshwa.
  • Vipengele vya Kisasa vya Usalama: Ikiwa na teknolojia mbalimbali za usalama za kawaida na zinazopatikana, inalenga kutoa uzoefu wa kuendesha gari salama.
  • Thamani Nzuri ya Kuuzwa: Magari ya Toyota, ikiwa ni pamoja na Harrier, huwa yanadumisha thamani yake vizuri katika soko la magari yaliyotumika.

Maelezo

• Injini ya petroli ya 2.0L yenye turbo na upokezaji wa kiotomatiki laini hutoa nguvu ya kujibu kwa kuendesha jijini na barabarani. • Mambo ya ndani ya Alcantara yenye kiti cha dereva kinachoweza kurekebishwa kwa nguvu na paa la kioo la panoramic huongeza faraja na anasa. • Ina sehemu ya mizigo inayofanya kazi kwa nguvu kwa ufikiaji rahisi. • Mileage ya chini kwa mwaka wake, ikionyesha uchakavu mdogo. • Mtindo wa mwili wa SUV unatoa nafasi kubwa ya ndani. • Magurudumu ya mbele hutoa utunzaji unaotabirika na ufanisi mzuri wa mafuta. • Sehemu asili na mwili ambao haujapakwa rangi vinaonyesha gari lililohifadhiwa vizuri bila matengenezo makubwa ya ajali.

Ulinganisho

Toyota Harrier 2.0 Turbo 2019 NyeusiBidhaa hii
Toyota Harrier 2.0 Turbo 2019 Nyeusi
KSh 3,780,000
Toyota Harrier 2.5 Hybrid SUV 2020 Nyeusi
Toyota Harrier 2.5 Hybrid SUV 2020 Nyeusi
KSh 4,600,000
Toyota Harrier 2.0 2019 Nyeupe
Toyota Harrier 2.0 2019 Nyeupe
KSh 3,699,999
KiwandaToyotaToyotaToyota
ModeliHarrierHarrierHarrier
Year of manufacture201920202019
HaliForeign UsedForeign UsedForeign Used
MafutaPetrol—Petrol
GiyaAutomaticCVTAutomatic
BodySUVSUVSUV
RangiBlackBlackWhite
Engine Size2,000 cc2,500 cc2,000 cc
DrivetrainFront WheelFront WheelFront Wheel
Interior ColorBlackBlackBlack
Seats555
Trim2.0 Turbo2.5 Hybrid2.0
Number of Cylinders444
Hali ya PiliOriginal parts, Unpainted, No faultsFirst registrationOriginal parts, Unpainted, No faults
BeiKSh 3,780,000KSh 4,600,000KSh 3,699,999