Toyota Land Cruiser Prado 4.0 i 2013 Nyeupe

Toyota Land Cruiser Prado 4.0 i 2013 Nyeupe - 1
1 / 5

Uchambuzi wa Bei Bei Nzuri Sana

Kulingana na matangazo 248 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 2.35M - KSh 8.85M

Vidokezo vya Mazungumzo

Bei iko chini ya soko

Ofa inayopendekezwa: KSh 3.65M

Maelezo Zaidi

Body
SUV
Fuel
Petrol
Make
Toyota
Trim
4.0 i
Model
Land Cruiser Prado
Seats
5
Colour
White
Mileage
112,696 km
Condition
Local Used
Drivetrain
All Wheel
Horsepower
282 hp
Engine Size
4,000 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, AM/FM Radio, Electric Mirrors, Alloy Wheels, Android Auto, Anti-Lock Brakes, Armrests, CarPlay, CD Player, Cruise Control, Front Fog Lamps, Roof Rack, Sidesteps, Spotlight, Xenon Lights
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
First registration, Original parts, Unpainted
Exchange Possible
Yes
Number of Cylinders
6
Year of manufacture
2013

Toyota Land Cruiser Prado 4.0 i 2013 Nyeupe Mambo Muhimu

  • Injini Imara ya 4.0L V6: Land Cruiser Prado inajulikana kwa injini yake yenye nguvu ya lita 4.0 V6 ya petroli, inayotoa utendaji mzuri kwa ajili ya kuendesha barabarani na uwezo wa nje ya barabara. Injini hii hutoa nguvu ya kutosha kwa ajili ya kuvuta na maeneo magumu.
  • Imara na ya Kuaminika: Toyota Land Cruisers, ikiwa ni pamoja na Prado, zina sifa ya muda mrefu ya uimara na uaminifu wa kipekee. Zimejengwa kuhimili hali ngumu na mara nyingi huwa na maisha marefu ya huduma kwa matengenezo sahihi.
  • Nafasi Ndani: Land Cruiser Prado kwa kawaida hutoa nafasi kubwa na ya starehe ndani, ikichukua abiria na mizigo kwa urahisi. Muundo wake wa vitendo huufanya uwe unafaa kwa familia na safari ndefu.
  • Uwezo wa Nje ya Barabara: Iliyoundwa kwa ajili ya uwezo wa nje ya barabara, Land Cruiser Prado ina mifumo ya hali ya juu ya magurudumu manne na kusimamishwa kwa nguvu. Hii inairuhusu kushughulikia maeneo mbalimbali, kutoka njia zenye miamba hadi mchanga.
  • Thamani Nzuri ya Kuuzwa: Kwa sababu ya sifa zao za uaminifu, uimara, na uwezo, Toyota Land Cruiser Prados kwa ujumla huhifadhi thamani yao vizuri kwa muda. Hii huwafanya kuwa uwekezaji mzuri kwa wanunuzi wengi.

Maelezo

• Injini ya petrol 4.0L V6 pamoja na upitishaji kiotomatiki hutoa utendaji thabiti kwa ajili ya kuendesha jijini na barabara kuu, inayojulikana kwa uaminifu wake. • Prado hii ina viti 7, na safu ya tatu inafaa kwa watoto au safari fupi, na hutoa nafasi kubwa ya mizigo viti vikiwa vimekunjwa. • Gari ina rangi yake ya asili nyeupe na imetunzwa vizuri, ikionyesha hali nzuri ya kiufundi. • Vipengele muhimu ni pamoja na Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, Electric Mirrors, Alloy Wheels, Cruise Control, na Xenon Lights kwa faraja na usalama. • Mfumo wa 4WD unatoa uwezo bora kwa maeneo mbalimbali, kawaida kwa sifa za Land Cruiser Prado za kuendesha nje ya barabara. • Kwa injini ya 4000cc, tarajia matumizi ya mafuta kati ya 6-8 km/L katika mchanganyiko wa kuendesha jijini, na uwezekano mkubwa zaidi kwenye barabara kuu. • Mfumo huu unatambulika kwa ujenzi wake wa kudumu na uaminifu wa muda mrefu, na kuufanya kuwa chaguo maarufu nchini Kenya.

Ulinganisho

Toyota Land Cruiser Prado 4.0 i 2013 NyeupeBidhaa hii
Toyota Land Cruiser Prado 4.0 i 2013 Nyeupe
KSh 3,650,000
Toyota Land Cruiser Prado SV Premium 2015 Nyeupe
Toyota Land Cruiser Prado SV Premium 2015 Nyeupe
KSh 4,580,000
Toyota Land Cruiser Prado 2.7 VVT-i 2014 Nyeusi
Toyota Land Cruiser Prado 2.7 VVT-i 2014 Nyeusi
KSh 3,650,000
KiwandaToyotaToyotaToyota
ModeliLand Cruiser PradoLand Cruiser PradoLand Cruiser Prado
Year of manufacture201320152014
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrol—Petrol
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodySUV—SUV
RangiWhiteWhiteBlack
Engine Size4,000 cc2,700 cc2,700 cc
DrivetrainAll Wheel—All Wheel
Interior ColorBlackRedBlack
Registered CarYesYesYes
Kubadilishana KunawezekanaYes—Yes
Seats5—5
Trim4.0 iSV Premium2.7 VVT-i
BeiKSh 3,650,000KSh 4,580,000KSh 3,650,000