Toyota Land Cruiser Prado 4.0 Petrol TX 2013

Toyota Land Cruiser Prado 4.0 Petrol TX 2013 - 1
1 / 5

Uchambuzi wa Bei Bei Nzuri Sana

Kulingana na matangazo 248 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 2.35M - KSh 8.85M

Vidokezo vya Mazungumzo

Bei iko chini ya soko

Ofa inayopendekezwa: KSh 3.65M

Maelezo Zaidi

Body
SUV
Fuel
Petrol
Make
Toyota
Trim
4.0 Petrol TX
Model
Land Cruiser Prado
Seats
5
Colour
Pearl
Condition
Local Used
Drivetrain
All Wheel
Horsepower
276 hp
Engine Size
4,000 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, AM/FM Radio, Electric Mirrors
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
Original parts, Unpainted, No faults
Number of Cylinders
6
Year of manufacture
2013

Toyota Land Cruiser Prado 4.0 Petrol TX 2013 Mambo Muhimu

  • Injini Imara ya 4.0L V6: Injini ya petroli ya V6 yenye ukubwa wa lita 4.0 inatoa utendaji wenye nguvu na uwezo wa kutosha kwa ajili ya kuendesha barabarani na matukio ya nje ya barabara. Inajulikana kwa uimara wake na utendaji laini.
  • Uaminifu Maarufu wa Toyota: Toyota Land Cruisers zinajulikana kwa uaminifu wao wa kipekee na uimara wa muda mrefu. Model hii imetengenezwa kuhimili hali ngumu na inatoa uzoefu wa umiliki unaotegemewa.
  • Uwezo Mzuri wa Nje ya Barabara: Land Cruiser Prado imeundwa kwa ajili ya uwezo wa kuendesha nje ya barabara, ikiwa na sehemu za kusimamishwa na mfumo wa uendeshaji wenye nguvu. Ina vifaa vya kutosha kushughulikia maeneo magumu.
  • Nafasi kubwa na Mambo ya Ndani Starehe: Nafasi ya ndani inatoa nafasi kubwa kwa abiria na mizigo, na kuifanya ifae kwa familia na safari ndefu. Vifaa vya ubora wa juu vinachangia mazingira ya starehe ndani ya gari.
  • Thamani Nzuri ya Kuuzwa Baadaye: Toyota Land Cruisers, ikiwa ni pamoja na Prado, kwa kawaida huhifadhi thamani yao vizuri sana kwa muda. Sifa yao ya uimara na kutamanika huchangia takwimu nzuri za uuzaji baadaye.

Maelezo

• Injini ya petroli ya 4.0L V6 pamoja na upitishaji wa kiotomatiki wa kasi 5 hutoa utendaji mzuri kwa safari za barabarani na mijini. Inajulikana kwa uaminifu wake na usafiri mzuri. • Inakaa abiria saba na mpangilio unaobadilika. Safu ya tatu inafaa zaidi kwa watoto au safari fupi, huku safu za kwanza mbili zikitoa nafasi ya kutosha kwa watu wazima. • Rangi ya asili ya 'pearl' imehifadhiwa katika hali nzuri, na dalili ndogo za uchakavu zinazolingana na modeli ya 2013. Mambo ya ndani yana viti vyeusi. • Ina vifaa muhimu ikiwa ni pamoja na kiyoyozi, mifuko ya hewa, madirisha ya umeme, vioo vya umeme, na redio ya AM/FM kwa uzoefu mzuri wa kuendesha. • Nafasi kubwa ya chini na mfumo thabiti wa 4WD huifanya kuwa na uwezo wa kukabiliana na hali mbalimbali za barabara za Kenya, kutoka barabara kuu hadi maeneo magumu zaidi. • Gari iliyotumika ndani ya nchi ikiwa na sehemu za asili na mwili ambao haujapakwa rangi, ikionyesha hali iliyohifadhiwa vizuri bila kasoro zilizoripotiwa. • Imesajiliwa nchini Kenya, Prado hii iko tayari kwa uhamisho wa umiliki mara moja.

Ulinganisho

Toyota Land Cruiser Prado 4.0 Petrol TX 2013Bidhaa hii
Toyota Land Cruiser Prado 4.0 Petrol TX 2013
KSh 3,650,000
Toyota Land Cruiser Prado SV Premium 2015 Nyeupe
Toyota Land Cruiser Prado SV Premium 2015 Nyeupe
KSh 4,580,000
Toyota Land Cruiser Prado 2.7 VVT-i 2014 Nyeusi
Toyota Land Cruiser Prado 2.7 VVT-i 2014 Nyeusi
KSh 3,650,000
KiwandaToyotaToyotaToyota
ModeliLand Cruiser PradoLand Cruiser PradoLand Cruiser Prado
Year of manufacture201320152014
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrol—Petrol
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodySUV—SUV
RangiPearlWhiteBlack
Engine Size4,000 cc2,700 cc2,700 cc
DrivetrainAll Wheel—All Wheel
Interior ColorBlackRedBlack
Registered CarYesYesYes
Seats5—5
Trim4.0 Petrol TXSV Premium2.7 VVT-i
Number of Cylinders6—4
BeiKSh 3,650,000KSh 4,580,000KSh 3,650,000