Picha 1 kati ya 5

Maelezo muhimu

Body
Hatchback
Fuel
Petrol
Make
Volkswagen
Trim
1.4 TSI 5 Door
Model
Golf
Seats
5
Colour
Blue
Mileage
180,000 km
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
122 hp
Engine Size
1,400 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, AM/FM Radio, Electric Mirrors, Alloy Wheels, Anti-Lock Brakes, Front Fog Lamps, Traction Control
Transmission
Automatic
Interior Color
Gray
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
No faults, Unpainted, Original parts
Exchange Possible
No
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2011

Volkswagen Golf 1.4 TSI 5 Door 2011 Bluu Mambo Muhimu

  • Injini Bora ya 1.4L TSI — Injini ya 1.4 TSI inatoa uwiano mzuri wa utendaji na ufanisi wa mafuta. Inajulikana kwa utoaji wake wa nguvu wa turbocharged, ikitoa uzoefu mzuri wa kuendesha kwa ukubwa wake.
  • Gari la 5-Door Hatchback Linalofaa — Gofu ya milango 5 inatoa ufanisi bora kwa matumizi ya kila siku. Muundo wake wa hatchback unatoa nafasi ya mizigo inayoweza kubadilika, na kuifanya ifae kwa safari za ununuzi au kubeba mizigo.
  • Ubora Mzuri wa Safari — Magari ya Volkswagen Golf kwa ujumla yanapongezwa kwa safari yao nzuri na tulivu. Yanashughulikia vizuri kwenye nyuso mbalimbali za barabara, ikitoa uzoefu mzuri kwa dereva na abiria.
  • Ubora Imara wa Ujenzi — Gofu inajulikana kwa ubora wake wa ujenzi na vifaa vya ndani vinavyodumu. Hii huchangia hisia ya utulivu na uimara, mara nyingi ikitafsiriwa kuwa uaminifu mzuri wa muda mrefu.
  • Thamani Nzuri ya Kuuza Tena — Volkswagen Golf kwa kawaida huhifadhi thamani yake vizuri katika soko la magari yaliyotumika. Umaarufu wake na sifa ya ubora huchangia mahitaji makubwa na bei nzuri ya kuuza tena.

Maelezo

Vidokezo vya Usalama
  • Kutana mahali salama, pa wazi
  • Angalia bidhaa kabla ya kununua
  • Lipa baada ya kupokea bidhaa
  • Jihadhari na ofa zisizo za kweli

Ulinganisho

Bidhaa hiiVolkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 NyeusiVolkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 Nyeusi
KiwandaVolkswagenVolkswagenVolkswagen
ModeliGolfGolfGolf
Year of manufacture201120122012
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrolPetrolPetrol
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyHatchbackHatchbackHatchback
RangiBlueBlackBlack
Engine Size1,400 cc1,200 cc1,200 cc
DrivetrainFront WheelFront WheelFront Wheel
Interior ColorGrayBlackBlack
Registered CarYesYesYes
Kubadilishana KunawezekanaNoYesYes
Seats555
Trim1.4 TSI 5 Door1.2 TSI 5 Door1.2 TSI 5 Door
BeiKSh 890,000KSh 920,000KSh 720,000

Matangazo Yanayofanana

Tazama zote
Volkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 NyeusiKSh 920,000

Volkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 Nyeusi

Imetumika Hapa

Karensiku 1 zilizopita