Toyota Harrier 2.5 Hybrid 4WD 2019 Nyeusi

Toyota Harrier 2.5 Hybrid 4WD 2019 Nyeusi - 1
1 / 5

Uchambuzi wa Bei Bei Nzuri

Kulingana na matangazo 179 yanayofanana

Bidhaa zinazofanana: KSh 2.45M - KSh 6M

Maelezo Zaidi

Body
SUV
Make
Toyota
Trim
2.5 Hybrid 4WD
Model
Harrier
Seats
5
Colour
Black
Condition
Foreign Used
Drivetrain
All Wheel
Horsepower
152 hp
Engine Size
2,500 cc
Transmission
Automatic
Registered Car
No
Powertrain Type
Hybrid
Exchange Possible
Yes
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2019

Toyota Harrier 2.5 Hybrid 4WD 2019 Nyeusi Mambo Muhimu

  • Mfumo wa Nguvu wa Mseto Wenye Ufanisi: Mfumo wa mseto wa 2.5L unachanganya injini ya petroli na motor za umeme kwa ajili ya kuboresha matumizi ya mafuta na kuongeza kasi laini zaidi. Mpangilio huu unajulikana kwa usawa wake kati ya utendaji na ufanisi.
  • Uwezo wa Kuendesha Magurudumu Yote: Mfumo wa 4WD unatoa mvuto ulioimarishwa na utulivu, hasa katika hali mbaya ya hewa au kwenye ardhi isiyo sawa. Unatoa ujasiri wa ziada kwa madereva katika mazingira mbalimbali.
  • Mambo ya Ndani Yenye Starehe na Nafasi: Toyota Harrier kwa kawaida hutoa mambo ya ndani yaliyopambwa vizuri na viti vya starehe na nafasi ya kutosha kwa abiria na mizigo. Vifaa vya ubora wa juu huchangia hisia ya kifahari.
  • Sifa ya Toyota ya Kuegemea: Magari ya Toyota, ikiwa ni pamoja na Harrier, kwa ujumla yanatambulika kwa kuegemea kwao kwa muda mrefu na uimara. Hii mara nyingi hutafsiriwa kuwa gharama za chini za matengenezo kwa muda wa gari.
  • Vipengele vya Juu vya Usalama: Mfano huu mara nyingi huja na seti ya teknolojia za juu za usalama zilizoundwa kulinda abiria. Hizi zinaweza kujumuisha vipengele kama vile udhibiti wa kasi unaobadilika na maonyo ya kuondoka kwenye njia.
  • Thamani Nzuri ya Kuuza Tena: Mifano ya Toyota, hasa SUV maarufu kama Harrier, huwa zinahifadhi thamani yao vizuri katika soko la magari yaliyotumika. Hii huwafanya kuwa uwekezaji mzuri kwa wanunuzi.

Maelezo

• Injini ya 2.5L ya hybrid inatoa usawa kati ya utendaji na ufanisi wa mafuta, bora kwa kuendesha jijini na safari ndefu. • Usafirishaji wa kiotomatiki laini na mfumo wa All-Wheel Drive (4WD) unatoa udhibiti wa uhakika katika hali mbalimbali. • Mfumo wa hybrid unachangia matumizi ya chini ya mafuta ikilinganishwa na mifumo isiyo ya hybrid, ukitoa akiba katika gharama za uendeshaji. • Mambo ya ndani yenye nafasi kubwa na viti vya ngozi katika hali nzuri, ikiwa ni pamoja na kiti cha dereva, huhakikisha faraja kwa abiria hadi 5. • Rangi ya asili bila mikwaruzo au mipasuko iliyoripotiwa, ikionyesha umiliki wa awali kwa uangalifu. • Vifaa vinajumuisha kamera ya kurudi nyuma na udhibiti wa hali ya hewa wa pande mbili kwa urahisi na faraja iliyoimarishwa. • Mfano huu unajulikana kwa usafiri wake mzuri na mambo ya ndani yaliyoboreshwa, na kuufanya kuwa chaguo maarufu kwa familia na wataalamu. • Chaguo za kifedha zinapatikana kwa amana ya 50%, salio likilipwa kwa miezi 24 hadi 36.

Ulinganisho

Toyota Harrier 2.5 Hybrid 4WD 2019 NyeusiBidhaa hii
Toyota Harrier 2.5 Hybrid 4WD 2019 Nyeusi
KSh 3,700,000
Toyota Harrier 2.5 Hybrid SUV 2020 Nyeusi
Toyota Harrier 2.5 Hybrid SUV 2020 Nyeusi
KSh 4,600,000
Toyota Harrier 2.0 2019 Nyeupe
Toyota Harrier 2.0 2019 Nyeupe
KSh 3,699,999
KiwandaToyotaToyotaToyota
ModeliHarrierHarrierHarrier
Year of manufacture201920202019
HaliForeign UsedForeign UsedForeign Used
GiyaAutomaticCVTAutomatic
BodySUVSUVSUV
RangiBlackBlackWhite
Engine Size2,500 cc2,500 cc2,000 cc
DrivetrainAll WheelFront WheelFront Wheel
Registered CarNoYesNo
Kubadilishana KunawezekanaYesNoYes
Seats555
Trim2.5 Hybrid 4WD2.5 Hybrid2.0
Number of Cylinders444
Horsepower152 hp178 hp151 hp
BeiKSh 3,700,000KSh 4,600,000KSh 3,699,999