Picha 1 kati ya 5

Maelezo muhimu

Body
Hatchback
Fuel
Petrol
Make
Volkswagen
Trim
1.4 TSI 5 Door
Model
Golf
Seats
5
Colour
Red
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
122 hp
Engine Size
1,400 cc
Key Features
Air Conditioning, Airbags, Electric Windows, AM/FM Radio, Electric Mirrors
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
Original parts, No faults
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2012

Maelezo

Vidokezo vya Usalama
  • Kutana mahali salama, pa wazi
  • Angalia bidhaa kabla ya kununua
  • Lipa baada ya kupokea bidhaa
  • Jihadhari na ofa zisizo za kweli

Ulinganisho

Bidhaa hiiVolkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 NyeusiVolkswagen Golf 2014 Nyekundu
KiwandaVolkswagenVolkswagenVolkswagen
ModeliGolfGolfGolf
Year of manufacture201220122014
HaliLocal UsedLocal UsedLocal Used
MafutaPetrolPetrol—
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyHatchbackHatchback—
RangiRedBlackRed
Engine Size1,400 cc1,200 cc—
DrivetrainFront WheelFront Wheel—
Interior ColorBlackBlackBlack
Registered CarYesYesYes
Seats55—
Trim1.4 TSI 5 Door1.2 TSI 5 Door—
Number of Cylinders44—
BeiKSh 970,000KSh 920,000KSh 1,100,000

Matangazo Yanayofanana

Tazama zote
Volkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 NyeusiKSh 920,000

Volkswagen Golf 1.2 TSI 5 Door 2012 Nyeusi

Imetumika Hapa

Karensiku 1 zilizopita